คำอธิบาย
คุณสมบัติ 10 TB HDD WD RED PLUS (7200RPM, 512MB, SATA-3, WD100EFGX)
| แบรนด์ / โมเดล | |
|---|---|
| Brand | Western |
| Model | RED PLUS ( WD100EFGX ) |
| ข้อมูลจำเพาะ | |
| Capacity | 10TB |
| Cache | 512MB |
| Rotational Speed | 7200 RPM |
| Transfer Rate (MB/sec) | N/A |
| Interface | SATA III |
| Form Factor | 3.5” |
| ข้อมูลทั่วไป | |
| Dimension (cm) | (W x L x H) : 14.00 x 17.00 x 3.00 cm |
| Net Weight (kg) | 0.40 kg |
| Package Dimension (cm) | (W x L x H) : 3.00 x 20.00 x 3.00 cm |
| Gross Weight (kg) | 0.74 kg |
| Volume (cm³) | 180.00 cm³ |
| การรับประกัน | |
| warranty | 5Y |


