คำอธิบาย
คุณสมบัติ 8 TB HDD SYNOLOGY (7200RPM, 512MB, SATA-3, SNG-HAT3320-8T)
| แบรนด์ / โมเดล | |
|---|---|
| Brand | SYNOLOGY |
| Model | SNG-HAT3320-8T |
| ข้อมูลจำเพาะ | |
| Capacity | 8 TB |
| Cache | 512 MB |
| Rotational Speed | 7200 RPM |
| Interface | SATA III |
| Transfer Rate (MB/sec) | N/A |
| Form Factor | 3.5” |
| ข้อมูลทั่วไป | |
| Dimension (cm) | (W x L x H) : 14.00 x 17.00 x 3.00 cm |
| Package Dimension (cm) | (W x L x H) : 3.00 x 20.00 x 3.00 cm |
| Net Weight (kg) | 0.40 kg |
| Gross Weight (kg) | 0.71 kg |
| Volume (cm³) | 180.00 cm³ |
| การรับประกัน | |
| Warranty | 3Y |

