คำอธิบาย
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
| Brand | Kingston |
| Model | KVR26N19S6/8 |
| Memory Size | 8GB |
| Memory Type | DDR4 |
| BUS | 2666 MHz |
| PC | PC4 21300 |
| CL | CL19 |
| Chips | 4 Chips |
฿3,250.00
**โปรดตรวจสอบราคาและจำนวนสินค้ากับพนักงานขายก่อนทุกครั้งที่ทำการสั่งซื้อ เนื่องจากระบบ Stock อาจมีการ Update ล่าช้ากว่าปัจจุบัน และบริษัทฯขอสงวนสิทธิ์ในการเปลี่ยนแปลงข้อมูลสินค้า และราคาโดยมิต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า
| Brand | Kingston |
| Model | KVR26N19S6/8 |
| Memory Size | 8GB |
| Memory Type | DDR4 |
| BUS | 2666 MHz |
| PC | PC4 21300 |
| CL | CL19 |
| Chips | 4 Chips |