คำอธิบาย
| แบรนด์ / โมเดล | |
|---|---|
| Brand | Apacer |
| Model | AU08GGB26CQYBGH |
| ข้อมูลจำเพาะ | |
| Memory Size | 8GB |
| Memory Type | DDR4 |
| BUS | 2666MHz |
| CL | CL19 |
| Chips | 8 Chips |
| PC | PC4 21300 |
| ข้อมูลทั่วไป | |
| Dimension (cm) | (W x L x H) : 0.28 x 13.30 x 3.00 cm |
| Package Dimension (cm) | (W x L x H) : 4.00 x 17.00 x 1.00 cm |
| Net Weight (kg) | 0.01 kg |
| Gross Weight (kg) | 0.03 kg |
| Volume (cm³) | 68.00 cm³ |
| การรับประกัน | |
| Warranty | LT. |




