คำอธิบาย
คุณสมบัติ RAM DDR4(3200) 16GB ACER UD100 BLACK (ZC.A01ST.0GC)
| แบรนด์ / โมเดล | |
|---|---|
| Brand | ACER |
| Model | UD100 (ZC.A01ST.0GC) |
| ข้อมูลจำเพาะ | |
| Memory Size | 16GB (1x16GB) |
| Memory Type | DDR4 |
| BUS | 3200 |
| PC | PC4 25600 |
| CL | CL22-22-22-52 |
| Chips | N/A |
| Features | Intel XMP |
| CPU Brand Support | Intel, AMD |
| ข้อมูลทั่วไป | |
| Dimension (cm) | (W x L x H) : 0.00 x 0.00 x 0.00 cm |
| Package Dimension (cm) | (W x L x H) : 11.50 x 18.00 x 1.00 cm |
| Net Weight (kg) | 0.00 kg |
| Gross Weight (kg) | 0.00 kg |
| Volume (cm³) | 207.00 cm³ |
| การรับประกัน | |
| Warranty | LT. |



