คำอธิบาย
คุณสมบัติ RAM DDR3(1600) 4GB KINGSTON VALUE (KVR16N11S8/4)
| แบรนด์ / โมเดล | |
|---|---|
| Brand | Kingston |
| Model | VALUE RAM (KVR16N11S8/4) |
| ข้อมูลจำเพาะ | |
| Memory Size | 4GB |
| Memory Type | DDR3 |
| BUS | 1600 |
| PC | PC3 12800 |
| CL | 11 |
| Chips | 8 Chips |
| ข้อมูลทั่วไป | |
| Dimension (cm) | (W x L x H) : 9.00 x 18.00 x 1.00 cm |
| Net Weight (kg) | 0.05 kg |
| การรับประกัน | |
| Warranty | LT. |




