คำอธิบาย
คุณสมบัติ RAM DDR3(1600) 4GB APACER (DL.04G2K.HAM)
| แบรนด์ / โมเดล | |
|---|---|
| Brand | Apacer |
| Model | DL.04G2K.HAM |
| ข้อมูลจำเพาะ | |
| Memory Size | 4GB |
| Memory Type | DDR3 |
| BUS | 1600 |
| PC | PC3-12800 |
| CL | 11 |
| Chips | 16 |
| Features | PC/SERVER |
| CPU Brand Support | INTEL/AMD |
| ข้อมูลทั่วไป | |
| Package Dimension (cm) | (W x L x H) : 4.00 x 15.00 x 1.00 cm |
| Gross Weight (kg) | 0.03 kg |
| Volume (cm³) | 60.00 cm³ |
| การรับประกัน | |
| Warranty | LT. |





