คำอธิบาย
คุณสมบัติ 20 TB EXT HDD 3.5″ SEAGATE EXPANSION BLACK (STKP20000400)
| แบรนด์ / โมเดล | |
|---|---|
| Brand | SEAGATE |
| Model | EXPANSION BLACK (STKP20000400) |
| ข้อมูลจำเพาะ | |
| Capacity | 20TB |
| Interface | USB 3.0 |
| Read Speed | N/A |
| Write Speed | N/A |
| Operating System Support | Windows 10+ macOs 11+ |
| ข้อมูลทั่วไป | |
| Dimension (cm) | (W x L x H) : 4.19 x 17.87 x 12.50 cm |
| Package Dimension (cm) | (W x L x H) : 22.00 x 22.50 x 8.50 cm |
| Net Weight (kg) | 0.00 kg |
| Gross Weight (kg) | 0.00 kg |
| Volume (cm³) | 0.00 cm³ |
| การรับประกัน | |
| warranty | 3Y |




