คำอธิบาย
คุณสมบัติ 10 TB HDD CCTV WD PURPLE PRO (7200RPM, 512MB, SATA-3, WD102PURP)
| แบรนด์ / โมเดล | |
|---|---|
| Brand | Western |
| Model | PURPLE PRO (WD102PURP) |
| ข้อมูลจำเพาะ | |
| Capacity | 10TB |
| Cache | 512MB |
| Transfer Rate (MB/sec) | up to 272MB/s |
| Rotational Speed | 7200 RPM |
| Form Factor | 3.5” |
| การเชื่อมต่อ | |
| Interface | SATA III |
| ข้อมูลทั่วไป | |
| Dimension (cm) | (W x L x H) : 10.16 x 14.70 x 2.61 cm |
| Package Dimension (cm) | (W x L x H) : 11.00 x 15.00 x 2.00 cm |
| Net Weight (kg) | 0.00 kg |
| Gross Weight (kg) | 0.62 kg |
| Volume (cm³) | 330.00 cm³ |
| การรับประกัน | |
| Warranty | 5Y |


