คำอธิบาย
คุณสมบัติ RAM DDR4(3200) 16GB HIKSEMI FUTURE BLACK (HSC416U32C2)
| แบรนด์ / โมเดล | |
|---|---|
| Brand | HIKSEMI |
| Model | FUTURE BLACK (HSC416U32C2) |
| ข้อมูลจำเพาะ | |
| Memory Size | 16GB |
| Memory Type | DDR4 |
| BUS | 3200 |
| PC | 25600 |
| CL | N/A |
| Chips | N/A |
| CPU Brand Support | Intel / AMD |
| ข้อมูลทั่วไป | |
| Dimension (cm) | (W x L x H) : 0.41 x 13.34 x 3.13 cm |
| Package Dimension (cm) | (W x L x H) : 0.00 x 0.00 x 0.00 cm |
| Net Weight (kg) | 0.07 kg |
| Gross Weight (kg) | 0.00 kg |
| Volume (cm³) | 0.00 cm³ |
| การรับประกัน | |
| Warranty | LT. |



