คำอธิบาย
คุณสมบัติ RAM DDR4(2666) 8GB PNY 8CHIP (MD8GSD42666TB)
| แบรนด์ / โมเดล | |
|---|---|
| Brand | PNY |
| Model | MD8GSD42666TB |
| ข้อมูลจำเพาะ | |
| Memory Size | 8GB |
| Memory Type | DDR4 |
| BUS | 2666MHz |
| PC | PC4-21300 |
| CL | CL19 |
| Chips | 8 CHIP |
| ข้อมูลทั่วไป | |
| Dimension (cm) | (W x L x H) : 7.50 x 20.00 x 0.50 cm |
| Package Dimension (cm) | (W x L x H) : 7.50 x 20.00 x 0.50 cm |
| Net Weight (kg) | 0.03 kg |
| Gross Weight (kg) | 0.00 kg |
| Volume (cm³) | 75.00 cm³ |
| การรับประกัน | |
| Warranty | LT. |


