คำอธิบาย
คุณสมบัติ RAM DDR5(5600) 32GB KINGSTON FURY BEAST (KF556C40BB-32)
| แบรนด์ / โมเดล | |
|---|---|
| Brand | Kingston |
| Model | FURY BEAST (KF556C40BB-32) |
| ข้อมูลจำเพาะ | |
| Memory Size | 32GB |
| Memory Type | DDR5 |
| BUS | 5600MT/s |
| PC | PC5 44800 |
| CL | 40 |
| Chips | 16 Chips |
| Features | Supports Intel® Extreme Memory Profiles (Intel® XMP) 3.0 Power Supply: VDD = 1.1V Typical VDDQ = 1.1V Typical VPP = 1.8V Typical VDDSPD = 1.8V to 2.0V On-Die ECC |
| CPU Brand Support | Intel |
| กำลังไฟ | |
| Power Supply | VDD = 1.1V Typical, VDDQ = 1.1V Typical, VPP = 1.8V Typical, VDDSPD = 1.8V to 2.0V |
| ข้อมูลทั่วไป | |
| Dimension (cm) | (W x L x H) : 0.00 x 0.00 x 0.00 cm |
| Package Dimension (cm) | (W x L x H) : 1.00 x 16.00 x 1.00 cm |
| Net Weight (kg) | 0.00 kg |
| Gross Weight (kg) | 0.14 kg |
| Volume (cm³) | 16.00 cm³ |
| การรับประกัน | |
| Warranty | LT. |



