คำอธิบาย
คุณสมบัติ Laptop stand RAPOO (SL200) Grey
| แบรนด์ / โมเดล | |
|---|---|
| Brand | RAPOO |
| Model | SL200 |
| ข้อมูลจำเพาะ | |
| Compatibility | Support ขนาด 11-15.6 นิ้ว |
| ข้อมูลทั่วไป | |
| Dimension (cm) | (W x L x H) : 0.00 x 0.00 x 0.00 cm |
| Package Dimension (cm) | (W x L x H) : 5.00 x 16.00 x 2.50 cm |
| Type | Laptop |
| Weight | 183g |
| Net Weight (kg) | 0.00 kg |
| Gross Weight (kg) | 0.10 kg |
| Volume (cm³) | 200.00 cm³ |
| การรับประกัน | |
| warranty | 2Y |

